URIDU Afya Familia Kazi

Kwa nini wanawake walioolewa hutamani kujitia kitanzi?

Katika nchi nyingi zinazoendelea, ndoa ni chanzo kubwa ya mawazo kwa wanawake. Baadhi ya mambo ambayo yanaweza kusababisha tabia ya kujiua ni:
Bi harusi vijana mara nyingi huondolewa kwa wenzao na wazazi wao, waendapo kuishi na bwana harusi baada ya kuolewa. Matokeo yake yakiwa ni, kupoteza usaidizi kutoka kwa familia yao na marafiki. Wanakabiliwa mapema na tendo la kujamiiana kusikohitajika, na ujana wao kuharibiwa na mazingira magumu na kuhusishwa na vurugu kutoka kwa washirika wao kuliko wengine wanaoa baadaye. Yote haya huwaweka katika hatari kubwa ya kujiua.